Được tài trợ bởiDia- Trình duyệt cho những ngày làm việc nhẹ nhàng hơn.
BAT AI TOOLSBAT AI TOOLS
  • Công cụ
  • Danh mục
  • Nghề nghiệp
  • Pricing
  • PromoMIỄN PHÍ
Gửi miễn phí
Đăng nhập
Trang chủ/Danh mục/Trình nâng cao ảnh AI

Khám phá Top

Công cụ Nâng cao Chất lượng Ảnh AI BeautyPlus, Image Upscaler, DrWatermark, Ketchup AI, AVCLabs, BetterImage.AI, DocTools Pro, ImageGPT, fylm.ai, CubistAI là các công cụ Trình nâng cao ảnh AI miễn phí/trả phí tốt nhất.

  1. Công cụ Nâng cao Chất lượng Ảnh AI BeautyPlus

    Công cụ Nâng cao Chất lượng Ảnh AI BeautyPlus

    Miễn phíDR 61

    Biến ảnh mờ, tối hoặc chất lượng thấp thành hình ảnh sắc nét lên đến 16K cực nhanh

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AIKhôi phục Ảnh bằng AICông cụ nâng cấp ảnh AI
    Truy cập Website
  2. Image Upscaler

    Image Upscaler

    Miễn phíDR 53

    Phóng to ảnh của bạn miễn phí bằng AI

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AIKhôi phục Ảnh bằng AICông cụ nâng cấp ảnh AI
    Truy cập Website
  3. DrWatermark

    DrWatermark

    Miễn phíDR 11

    Tự động phát hiện và xóa watermark trong ảnh và video mượt mà, chính xác bằng AI

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AIKhôi phục Ảnh bằng AITrình chỉnh sửa video AI
    Truy cập Website
  4. Ketchup AI

    Ketchup AI

    Miễn phíDR 1

    Trình chỉnh sửa và tạo ảnh AI với Nano Banana 2

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AITrình tạo Hình ảnh AIHình ảnh sang Hình ảnh
    Truy cập Website
  5. AVCLabs

    AVCLabs

    Miễn phíDR 59

    Nâng cao chất lượng video và hình ảnh bằng trí tuệ nhân tạo

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AIKhôi phục Ảnh bằng AITrình chỉnh sửa video AI
    Truy cập Website
  6. BetterImage.AI

    BetterImage.AI

    Miễn phíDR 20

    Phóng to ảnh 4X bằng AI, làm nét và khử nhiễu ảnh trực tuyến

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AIKhôi phục Ảnh bằng AITạo và Chỉnh sửa Hình ảnh
    Truy cập Website
  7. DocTools Pro

    DocTools Pro

    Miễn phíDR 0

    Công cụ tài liệu và hình ảnh miễn phí trên trình duyệt —— gộp, tách, chuyển đổi, đổi kích thước. 100% riêng tư.

    Trích xuất tài liệu bằng AITrình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AICông cụ AI PDF
    Truy cập Website
  8. ImageGPT

    ImageGPT

    Miễn phíDR 14

    Nền tảng tất cả trong một tạo hình ảnh, nâng cao chất lượng và chỉnh sửa AI

    Trình tạo Avatar AITrình xóa phông nền AITrình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AI
    Truy cập Website
  9. fylm.ai

    fylm.ai

    Miễn phíDR 53

    Chỉnh màu và tạo LUT bằng AI trên trình duyệt, cho phim, video và nhiếp ảnh

    Công cụ Màu sắc & Phong cách AITrình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AI
    Truy cập Website
  10. CubistAI

    CubistAI

    Miễn phíDR 1

    Trình tạo ảnh AI miễn phí biến mô tả văn bản thành ảnh độ phân giải cao ngay lập tức, kèm bộ công cụ chỉnh sửa ảnh đầy đủ — tất cả trong trình duyệt

    Trình to Ngh thut AITrình tạo Avatar AITrình xóa phông nền AITrình chỉnh sửa ảnh AI
    Truy cập Website
  11. Airbrush AI Image Enhancer

    Airbrush AI Image Enhancer

    Miễn phíDR 66

    Phóng to và làm sắc nét ảnh trực tuyến bằng AI, lên đến 4K

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AICông cụ nâng cấp ảnh AITạo và Chỉnh sửa Hình ảnh
    Truy cập Website
  12. Imgezy

    Imgezy

    Miễn phíDR 27

    Chỉnh sửa và nâng cao ảnh trực tuyến ngay lập tức với AI

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AITạo và Chỉnh sửa Hình ảnh
    Truy cập Website
  13. SupPixel AI

    SupPixel AI

    DR 7

    Công cụ AI hàng đầu cho nâng cao và upscale hình ảnh

    Trình nâng cao ảnh AICông cụ nâng cấp ảnh AITạo và Chỉnh sửa Hình ảnh
    Truy cập Website
  14. Signature

    Signature

    Miễn phíDR 21

    Mỗi thương hiệu đều độc nhất — AI của bạn cũng nên vậy.

    Marketing Kỹ thuật số AIThiết kế thời trang AITrình nâng cao ảnh AITrình tạo Hình ảnh AI
    Truy cập Website
  15. HeadshotPro

    HeadshotPro

    DR 68

    Biến vài bức ảnh selfie thành ảnh chân dung chuyên nghiệp chuẩn studio

    Trình tạo Avatar AITrình nâng cao ảnh AITrình tạo Hình ảnh AITạo và Chỉnh sửa Hình ảnh
    Truy cập Website
  16. Textideo

    Textideo

    DR 42

    Tạo nội dung tốt hơn với Textideo AI

    Con Người Kỹ Thuật Số AI & Máy Chủ ẢoTrình nâng cao ảnh AITrình tạo Hình ảnh AITrình tạo đồng bộ môi AI
    Truy cập Website
  17. Pica AI

    Pica AI

    Miễn phíDR 52

    Nâng cấp chất lượng ảnh bằng AI và hoán đổi khuôn mặt tự nhiên

    Trình tạo Avatar AIHoán đổi khuôn mặt AICông cụ Hoán đổi Khuôn mặt AI trong VideoTrình nâng cao ảnh AI
    Truy cập Website
  18. UpSynth

    UpSynth

    Miễn phíDR 28

    Nâng cao hình ảnh bằng AI với quyền kiểm soát đầy đủ. Phóng to, Khôi phục & Chỉnh sửa – tất cả trong một trình chỉnh sửa.

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AIKhôi phục Ảnh bằng AICông cụ nâng cấp ảnh AI
    Truy cập Website
  19. Sharpniq

    Sharpniq

    Miễn phíDR 6

    Làm nét ảnh mờ riêng tư ngay trong trình duyệt

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AI
    Truy cập Website
  20. PhotoRealify

    PhotoRealify

    Miễn phíDR 0

    Giúp hình ảnh có sẵn do AI tạo trông giống ảnh chụp hơn

    Trình chỉnh sửa ảnh AITrình nâng cao ảnh AIHình ảnh sang Hình ảnh
    Truy cập Website
12

Về Trình nâng cao ảnh AI

Các công cụ Trình nâng cao ảnh AI tận dụng các thuật toán học máy tiên tiến và mạng nơ-ron sâu để tự động cải thiện chất lượng, độ rõ nét và độ trung thực hình ảnh của ảnh kỹ thuật số. Các nền tảng này chuyên giải quyết các vấn đề hình ảnh phổ biến như độ phân giải thấp, nhiễu kỹ thuật số, mờ chuyển động, mất cân bằng màu sắc và hiện vật nén. Bằng cách phân tích các mẫu pixel và dữ liệu hình ảnh theo ngữ cảnh, các trình nâng cao AI tái tạo các chi tiết bị thiếu và tối ưu hóa hình ảnh cho in ấn, web hoặc mục đích lưu trữ. Công nghệ này dân chủ hóa việc chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp, mang lại kết quả nhanh chóng, nhất quán mà không cần can thiệp thủ công hoặc kiến thức chỉnh sửa chuyên sâu.

Nổi bật

Clipdrop

Clipdrop

Trình xóa phông nền AI
FreeDR 75

Tạo hình ảnh ấn tượng chỉ trong vài giây

fylm.ai

fylm.ai

Công cụ Màu sắc & Phong cách AI
FreeDR 53

Chỉnh màu và tạo LUT bằng AI trên trình duyệt, cho phim, video và nhiếp ảnh

UpSynth

UpSynth

Trình chỉnh sửa ảnh AI
FreeDR 28

Nâng cao hình ảnh bằng AI với quyền kiểm soát đầy đủ. Phóng to, Khôi phục & Chỉnh sửa – tất cả trong một trình chỉnh sửa.

AVCLabs

AVCLabs

Trình chỉnh sửa ảnh AI
FreeDR 59

Nâng cao chất lượng video và hình ảnh bằng trí tuệ nhân tạo

Drawings Alive

Drawings Alive

Trình to Ngh thut AI
FreeDR 33

Biến những nét vẽ của bé thành tác phẩm nghệ thuật AI

Airbrush AI Image Enhancer

Airbrush AI Image Enhancer

Trình chỉnh sửa ảnh AI
FreeDR 66

Phóng to và làm sắc nét ảnh trực tuyến bằng AI, lên đến 4K

CubistAI

CubistAI

Trình to Ngh thut AI
FreeDR 1

Trình tạo ảnh AI miễn phí biến mô tả văn bản thành ảnh độ phân giải cao ngay lập tức, kèm bộ công cụ chỉnh sửa ảnh đầy đủ — tất cả trong trình duyệt

Squirai

Squirai

Trình tạo nội dung AI
FreeDR 43

Nền tảng tạo nội dung tự động bằng trí tuệ nhân tạo

Deep Dream Generator

Deep Dream Generator

Trình to Ngh thut AI
FreeDR 72

Tạo nghệ thuật AI, hình ảnh và video với hơn 30 mô hình AI

Diffusely AI

Diffusely AI

Trình to Ngh thut AI
FreeDR 1

Plugin Photoshop AI dành cho nghệ sĩ kỹ thuật số, nhiếp ảnh gia và nhà thiết kế

UnlimitedBG

UnlimitedBG

Trình xóa phông nền AI
FreeDR 49

Xóa nền AI miễn phí — không giới hạn, không cần đăng ký, không watermark

Signature

Signature

Marketing Kỹ thuật số AI
FreeDR 21

Mỗi thương hiệu đều độc nhất — AI của bạn cũng nên vậy.

Radiant Photo

Radiant Photo

Trình chỉnh sửa ảnh AI
FreeDR 45

Ảnh hoàn hảo chỉ trong vài giây.

Refleta

Refleta

Trình tạo nội dung AI
DR 7

Nền tảng tăng tốc thương mại điện tử bằng AI cho hình ảnh và mô tả sản phẩm

SwapFace

SwapFace

Hoán đổi khuôn mặt AI
FreeDR 39

Hoán đổi khuôn mặt trong video bằng AI trực tuyến miễn phí, không hình mờ và chân thực

Danh mục Sản phẩm Hàng đầu

LLMs & Agent AI

  • AI Chatbots
  • Agent AI
  • Kỹ thuật Prompt
  • Công cụ Tìm kiếm AI

Kỹ thuật & Mã nguồn

  • Trợ lý Viết mã AI
  • Trình tạo Mã nguồn AI
  • Công cụ Phát triển AI
  • No-Code & Low-Code

Hình ảnh & Sáng tạo

  • Trình tạo Hình ảnh AI
  • Trình tạo Thiết kế AI
  • Trình tạo Nghệ thuật AI
  • Hình ảnh thành Hình ảnh

Video & Hoạt hình

  • Trình tạo Video AI
  • Trình tạo Video Ngắn AI
  • Người Kỹ thuật số
  • Trình chỉnh sửa Video AI

Năng suất & Văn phòng

  • Trợ lý Cuộc họp AI
  • Công cụ PDF AI
  • Quy trình Công việc AI
  • Trình tạo PPT AI

Tiếp thị & Bán hàng

  • Công cụ SEO AI
  • Viết quảng cáo AI
  • Tìm kiếm Khách hàng Tiềm năng AI
  • Trợ lý Bán hàng AI

Âm thanh & Giọng nói

  • Nhân bản Giọng nói AI
  • Chuyển đổi Văn bản thành Giọng nói AI
  • Trình tạo Nhạc AI
  • Công cụ Podcast AI

Nghiên cứu & Dữ liệu

  • Công cụ Nghiên cứu AI
  • Phân tích Dữ liệu AI
  • Cơ sở Kiến thức AI
  • Xem tất cả danh mục >>
BAT AI TOOLS
  • Gửi công cụ AI của bạn
  • Bảng giá
  • Partnership
  • Phản hồi
  • Giới thiệu về BAT AI TOOLS
  • Tương thích A2A
WeChat QR
Quét mã QR bằng WeChat
hi@bataitools.comNhấp vào biểu tượng để tự động sao chép email
English简体中文繁體中文EspañolالعربيةBahasa IndonesiaPortuguêsFrançais日本語РусскийDeutsch한국어TürkçeTiếng ViệtItalianoNederlandsPolskiไทยहिन्दीУкраїнськаفارسیবাংলাاردوSvenskaNorskDanskSuomiעברית

Copyright © 1970 BAT AI TOOLS. All Rights Reserved.

·Partnership·Privacy Policy·Điều khoản dịch vụ·Chính sách hoàn tiền