Được tài trợ bởiStylMorph- Ảnh sang ảnh AI — biến ảnh thành phong cách truyện tranh và hoạt hình ngay trên trình duyệt, không cần đăng ký.
BAT AI TOOLSBAT AI TOOLS
  • Công cụ
  • Danh mục
  • Nghề nghiệp
  • Pricing
  • PromoMIỄN PHÍ
Gửi miễn phí
Đăng nhập
Trang chủ/Tags/Dựa trên đám mây

AI Tools Tagged with

Browse artificial intelligence software and tools tagged under this label.

  1. SherlockAI

    SherlockAI

    Miễn phíDR 28

    SherlockAI cung cấp insight đối tượng sâu sắc thúc đẩy các hành động mục tiêu

    Phân tích Dữ liệu AITiếp thị & Quảng cáoNghiên cứu & Phân tích Dữ liệu
    Truy cập Website
  2. Cleanup.pictures

    Cleanup.pictures

    Miễn phíDR 70

    Chỉnh sửa ảnh trong vài giây với chất lượng tuyệt vời

    Giao diện API AITrình chỉnh sửa ảnh AIKhôi phục Ảnh bằng AITạo và Chỉnh sửa Hình ảnh
    Truy cập Website
  3. My Color Analysis AI

    My Color Analysis AI

    Miễn phíDR 41

    Khám phá vẻ đẹp tự nhiên với phân tích màu sắc cá nhân bằng AI

    Công cụ Màu sắc & Phong cách AIPhân tích Khuôn mặt bằng AIThiết kế thời trang AINhận diện hình ảnh AI
    Truy cập Website
  4. Portal by 20Vision

    Portal by 20Vision

    DR 31

    Một bức ảnh đáng giá hơn ngàn lời nói

    Trình to Ngh thut AIAI Design GeneratorTrình chỉnh sửa ảnh AITrình tạo Hình ảnh AI
    Truy cập Website
  5. Vocol AI

    Vocol AI

    Miễn phíDR 30

    Biến giọng nói thành insight có thể hành động

    Trợ lý họp AINgười ghi chú AIChuyển giọng nói thành văn bản AITrình tóm tắt nội dung AI
    Truy cập Website
  6. OpenPhone

    OpenPhone

    Miễn phíDR 75

    Điện thoại doanh nghiệp và hộp thư chung cho mọi cuộc gọi, tin nhắn và khách hàng

    Tác nhân AITrung tâm Cuộc gọi AIDịch vụ Khách hàng AITrợ lý Bán hàng AI
    Truy cập Website
  7. Refleta

    Refleta

    DR 7

    Nền tảng tăng tốc thương mại điện tử bằng AI cho hình ảnh và mô tả sản phẩm

    Trình tạo nội dung AIViết nội dung AITrình nâng cao ảnh AITrình tạo ảnh sản phẩm bằng AI
    Truy cập Website
  8. SuperQuiz

    SuperQuiz

    Miễn phíDR 11

    Tạo bài trắc nghiệm nhiều người chơi bằng AI cho đội ngũ và gia đình

    Trình tạo câu hỏi AIGiáo viên AIHọc tập & Dịch thuậtVăn phòng & Năng suất
    Truy cập Website
  9. TheDevs

    TheDevs

    DR 7

    Xây dựng mọi công nghệ — ứng dụng, bot, website và công cụ AI

    Tác nhân AITrình tạo ứng dụng AIChatbot AI (AI Chatbot)Công cụ phát triển AI
    Truy cập Website
  10. Llamaroo

    Llamaroo

    Miễn phíDR 10

    Tạo bài học gamification trong vài phút.

    Trình tạo nội dung AIGiáo viên AIHọc tập & Dịch thuật
    Truy cập Website
  11. MagicForm AI

    MagicForm AI

    Miễn phíDR 30

    Tăng cường phần đầu hành trình khách hàng với AI 24/7 vừa đánh giá, chuyển đổi và theo dõi leads.

    Chatbot AI (AI Chatbot)Dịch vụ Khách hàng AITạo Khách Hàng Tiềm Năng Bằng AITrợ lý Bán hàng AI
    Truy cập Website
  12. CSSPicker

    CSSPicker

    Miễn phíDR 20

    Tạo UI bằng prompt và triển khai dự án frontend tiếp theo trong vài giây.

    Trình tạo Mã AICông cụ phát triển AIThiết kế UI/UX AI
    Truy cập Website
  13. Medvise AI

    Medvise AI

    Miễn phíDR 10

    Công cụ ghi chép y tế và mã hóa bằng AI giúp tiết kiệm thời gian và tăng doanh thu.

    AI Chăm sóc sức khỏeChuyển giọng nói thành văn bản AIQuản lý Doanh nghiệpSức khỏe & Sức khỏe tinh thần
    Truy cập Website
  14. Fabi.ai

    Fabi.ai

    DR 38

    Nền tảng phân tích dữ liệu AI kết hợp SQL, Python và tự động hóa

    Tác nhân AIPhân tích Dữ liệu AICông cụ phát triển AITrình tạo báo cáo AI
    Truy cập Website
  15. Humata

    Humata

    Miễn phíDR 65

    AI gặp gỡ cơ sở tri thức của bạn

    Chatbot AI (AI Chatbot)Cơ sở tri thức AICông cụ AI PDFTrình tóm tắt nội dung AI
    Truy cập Website
  16. Lushair

    Lushair

    Miễn phíDR 21

    Đối tác chăm sóc tóc AI của bạn — tìm ra nguyên nhân gốc rễ các vấn đề tóc với phân tích AI chính xác.

    Sức khỏe & Sức khỏe tinh thầnNhận dạng và Phân tích Hình ảnh
    Truy cập Website
  17. TalkToStory

    TalkToStory

    Miễn phíDR 8

    Nơi câu chuyện gặp gỡ nhập vai AI, và trí tưởng tượng làm chủ

    Chatbot AI (AI Chatbot)Trình tạo nội dung AITrình viết Kịch bản & Câu chuyện AITạo và Chỉnh sửa Hình ảnh
    Truy cập Website
  18. Evolution AI

    Evolution AI

    Miễn phíDR 39

    Trích xuất dữ liệu AI từ báo cáo tài chính PDF

    Phân tích Dữ liệu AITrích xuất tài liệu bằng AITài chính AINhận dạng văn bản AI OCR
    Truy cập Website
  19. Alt Text Generator AI

    Alt Text Generator AI

    Miễn phíDR 53

    Tự động tạo văn bản thay thế cho hình ảnh bằng AI

    Giao diện API AICông cụ phát triển AIMô tả Hình ảnh bằng AICông cụ SEO AI
    Truy cập Website
  20. Lumeo

    Lumeo

    Miễn phíDR 21

    Tạo carousel AI cho LinkedIn chỉ với một cú nhấp

    Trình tạo nội dung AIViết nội dung AITạo và Chỉnh sửa Hình ảnh
    Truy cập Website
  21. QAEverest

    QAEverest

    Miễn phíDR 19

    Biến user story thành test case trong vài giây—tự động hóa kiểm thử API, web, mobile, hiệu năng và bảo mật trên một nền tảng.

    Công cụ phát triển AICông cụ Kiểm thử AILập trình & Phát triển
    Truy cập Website
  22. TestScribe AI

    TestScribe AI

    Miễn phíDR 0

    Tạo kế hoạch kiểm thử, tài liệu kỹ thuật và hướng dẫn hỗ trợ trong vài phút

    Công cụ phát triển AICông cụ Kiểm thử AIViết AITạo và Chỉnh sửa Văn bản
    Truy cập Website
  23. Spike

    Spike

    Miễn phíDR 71

    Email hội thoại biến hộp thư của bạn thành không gian làm việc kiểu chat

    Trợ lý Email AITrình soạn thư & viết thư AITrình tóm tắt nội dung AIQuản lý công việc AI
    Truy cập Website
  24. Textero AI

    Textero AI

    Miễn phíDR 63

    Tạo bài luận và nghiên cứu học thuật chuẩn cấu trúc với trích dẫn thực tế

    AI Essay DetectorCông cụ Nghiên cứu AITrình Viết Lại & Trau Chuốt AITrình tóm tắt nội dung AI
    Truy cập Website
1...1415161718

Nổi bật

SherlockAI

SherlockAI

Phân tích Dữ liệu AI
FreeDR 28

SherlockAI cung cấp insight đối tượng sâu sắc thúc đẩy các hành động mục tiêu

Cleanup.pictures

Cleanup.pictures

Giao diện API AI
FreeDR 70

Chỉnh sửa ảnh trong vài giây với chất lượng tuyệt vời

My Color Analysis AI

My Color Analysis AI

Công cụ Màu sắc & Phong cách AI
FreeDR 41

Khám phá vẻ đẹp tự nhiên với phân tích màu sắc cá nhân bằng AI

Portal by 20Vision

Portal by 20Vision

Trình to Ngh thut AI
DR 31

Một bức ảnh đáng giá hơn ngàn lời nói

Vocol AI

Vocol AI

Trợ lý họp AI
FreeDR 30

Biến giọng nói thành insight có thể hành động

OpenPhone

OpenPhone

Tác nhân AI
FreeDR 75

Điện thoại doanh nghiệp và hộp thư chung cho mọi cuộc gọi, tin nhắn và khách hàng

Refleta

Refleta

Trình tạo nội dung AI
DR 7

Nền tảng tăng tốc thương mại điện tử bằng AI cho hình ảnh và mô tả sản phẩm

SuperQuiz

SuperQuiz

Trình tạo câu hỏi AI
FreeDR 11

Tạo bài trắc nghiệm nhiều người chơi bằng AI cho đội ngũ và gia đình

TheDevs

TheDevs

Tác nhân AI
DR 7

Xây dựng mọi công nghệ — ứng dụng, bot, website và công cụ AI

Llamaroo

Llamaroo

Trình tạo nội dung AI
FreeDR 10

Tạo bài học gamification trong vài phút.

MagicForm AI

MagicForm AI

Chatbot AI (AI Chatbot)
FreeDR 30

Tăng cường phần đầu hành trình khách hàng với AI 24/7 vừa đánh giá, chuyển đổi và theo dõi leads.

CSSPicker

CSSPicker

Trình tạo Mã AI
FreeDR 20

Tạo UI bằng prompt và triển khai dự án frontend tiếp theo trong vài giây.

Medvise AI

Medvise AI

AI Chăm sóc sức khỏe
FreeDR 10

Công cụ ghi chép y tế và mã hóa bằng AI giúp tiết kiệm thời gian và tăng doanh thu.

Fabi.ai

Fabi.ai

Tác nhân AI
DR 38

Nền tảng phân tích dữ liệu AI kết hợp SQL, Python và tự động hóa

Humata

Humata

Chatbot AI (AI Chatbot)
FreeDR 65

AI gặp gỡ cơ sở tri thức của bạn

Lushair

Lushair

Sức khỏe & Sức khỏe tinh thần
FreeDR 21

Đối tác chăm sóc tóc AI của bạn — tìm ra nguyên nhân gốc rễ các vấn đề tóc với phân tích AI chính xác.

TalkToStory

TalkToStory

Chatbot AI (AI Chatbot)
FreeDR 8

Nơi câu chuyện gặp gỡ nhập vai AI, và trí tưởng tượng làm chủ

Evolution AI

Evolution AI

Phân tích Dữ liệu AI
FreeDR 39

Trích xuất dữ liệu AI từ báo cáo tài chính PDF

Alt Text Generator AI

Alt Text Generator AI

Giao diện API AI
FreeDR 53

Tự động tạo văn bản thay thế cho hình ảnh bằng AI

Lumeo

Lumeo

Trình tạo nội dung AI
FreeDR 21

Tạo carousel AI cho LinkedIn chỉ với một cú nhấp

Danh mục Sản phẩm Hàng đầu

LLMs & Agent AI

  • AI Chatbots
  • Agent AI
  • Kỹ thuật Prompt
  • Công cụ Tìm kiếm AI

Kỹ thuật & Mã nguồn

  • Trợ lý Viết mã AI
  • Trình tạo Mã nguồn AI
  • Công cụ Phát triển AI
  • No-Code & Low-Code

Hình ảnh & Sáng tạo

  • Trình tạo Hình ảnh AI
  • Trình tạo Thiết kế AI
  • Trình tạo Nghệ thuật AI
  • Hình ảnh thành Hình ảnh

Video & Hoạt hình

  • Trình tạo Video AI
  • Trình tạo Video Ngắn AI
  • Người Kỹ thuật số
  • Trình chỉnh sửa Video AI

Năng suất & Văn phòng

  • Trợ lý Cuộc họp AI
  • Công cụ PDF AI
  • Quy trình Công việc AI
  • Trình tạo PPT AI

Tiếp thị & Bán hàng

  • Công cụ SEO AI
  • Viết quảng cáo AI
  • Tìm kiếm Khách hàng Tiềm năng AI
  • Trợ lý Bán hàng AI

Âm thanh & Giọng nói

  • Nhân bản Giọng nói AI
  • Chuyển đổi Văn bản thành Giọng nói AI
  • Trình tạo Nhạc AI
  • Công cụ Podcast AI

Nghiên cứu & Dữ liệu

  • Công cụ Nghiên cứu AI
  • Phân tích Dữ liệu AI
  • Cơ sở Kiến thức AI
  • Xem tất cả danh mục >>
BAT AI TOOLS
  • Gửi công cụ AI của bạn
  • Bảng giá
  • Partnership
  • Phản hồi
  • Giới thiệu về BAT AI TOOLS
  • Tương thích A2A
WeChat QR
Quét mã QR bằng WeChat
hi@bataitools.comNhấp vào biểu tượng để tự động sao chép email
English简体中文繁體中文EspañolالعربيةBahasa IndonesiaPortuguêsFrançais日本語РусскийDeutsch한국어TürkçeTiếng ViệtItalianoNederlandsPolskiไทยहिन्दीУкраїнськаفارسیবাংলাاردوSvenskaNorskDanskSuomiעברית

Copyright © 1970 BAT AI TOOLS. All Rights Reserved.

·Partnership·Privacy Policy·Điều khoản dịch vụ·Chính sách hoàn tiền