Walles.AI
Activelà gì Walles.AI?
Cách sử dụng Walles.AI?
Walles.AI Tính năng Cốt lõi
Trò chuyện trên mọi trang
Mở thanh bên và trò chuyện với Walles.AI về bất kỳ trang web, PDF hay video YouTube nào, được hỗ trợ bởi GPT-4 và GPT-3.5.
Công cụ văn bản một chạm
Chọn bất kỳ văn bản nào trên trang và Walles.AI sẽ giải thích, dịch hoặc diễn đạt lại ngay lập tức bằng GPT-3.5.
Tóm tắt web và YouTube
Nhanh chóng lấy dàn ý của bất kỳ video YouTube hay bài viết web nào mà không cần xem hay đọc hết.
Trò chuyện hình ảnh và thị giác
Trò chuyện với hình ảnh, trích xuất văn bản qua OCR và giải các bài toán xuất hiện trong ảnh.
Xuất sang Notion
Xuất lịch sử trò chuyện và ghi chú sang Notion để giữ các câu hỏi và câu trả lời được sắp xếp.
Walles.AI Ca Sử dụng
Tóm tắt các bài viết dài và video YouTube trước khi đọc hay xem
Dịch hoặc diễn đạt lại văn bản đã chọn trên mọi trang web ngay lập tức
Trích xuất văn bản từ ảnh chụp màn hình và hình ảnh bằng OCR tích hợp
Xuất các cuộc hội thoại và ghi chú AI sang Notion để xem lại sau
Soạn thảo bài viết chuyên nghiệp với trợ lý viết AI
Walles.AI Câu hỏi thường gặp
Walles.AI là gì?
Làm sao để dùng Walles.AI?
Walles.AI khác gì với các trợ lý ChatGPT khác?
Walles.AI có miễn phí không?
Walles.AI không hoạt động trên những trang nào?
Walles.AI Bối cảnh Sản phẩm & Liên kết Chính thức
Walles.AI Email Hỗ trợ & Liên hệ dịch vụ khách hàng & Liên hệ hoàn tiền, v.v.
Walles.AI Email Hỗ trợ: team@walles.ai
Thông tin liên hệ thêm, vui lòng truy cập Trang giới thiệu(https://walles.ai/tutorial)
Walles.AI Thông tin Công ty
Walles.AI Tên công ty: byteflow Limited
Walles.AI Loại Lập trình viên: company
Tìm hiểu thêm về Walles.AI, Vui lòng truy cập Trang giới thiệu(https://walles.ai/tutorial)
Walles.AI Bảng giá
Walles.AI Liên kết Bảng giá: https://walles.ai/pricing
Walles.AI Twitter
Walles.AI Liên kết Twitter: https://twitter.com/Walles_AI
Giá cả & Gói của Walles.AI
Free
Miễn phí- 30 truy vấn mỗi ngày
- Đọc trang web và video: tổng cộng 2 trang
- Đọc PDF: tổng cộng 10 tệp, 200 trang mỗi tệp
- Đọc hình ảnh: tổng cộng 2 hình
- Truy cập tất cả tính năng cơ bản
- Dùng thử giới hạn tính năng Pro
- Yêu cầu bị giới hạn vào giờ cao điểm
Pro
Định kỳ- 3000 truy vấn mỗi tháng
- 30 truy vấn GPT-4 mỗi tháng
- 10 lượt tạo hình ảnh mỗi tháng
- Đọc trang web và video: 50 trang mỗi ngày
- Đọc PDF: 50 tệp mỗi ngày, 2000 trang mỗi tệp
- Đọc hình ảnh: 10 hình mỗi tháng
- Trò chuyện hình ảnh có hỗ trợ OCR
- Trò chuyện với PDF và đánh dấu nguồn câu trả lời
- Tóm tắt video YouTube
- Xuất cuộc trò chuyện hoặc đồng bộ ghi chú với Notion
- Không giới hạn truy vấn vào giờ cao điểm
- Hỗ trợ Chrome, iOS, Mac, Android, Windows (sắp ra mắt)



